Tunapatikana Sinza kwa Remmy

Tunapatikana Sinza kwa Remmy

Tuesday, April 30, 2013

NAOMBA RADHI KWA WADAU WANGU KWA KUWA KIMYA KWA MUDA




NAPENDA KUCHUKUA NAFASI HII KUWAOMBA RADHI WADAU WANGU WA BLOG HII KWA KUSHIDWA KUWAPA BURUDANI KWA KIPINDI KIREFU KUTOKANA NA KUWA BUSSY NA MITIHASA  PAMOJA NA MASOMO KWA UJUMLA  ILA NAPENDA KUWAMBIA SASA , KU WAHABARISHA JAPO BADO MASOMO YANANIBANA SANA NA KAZI WALAU NAAHIDI  KWA WIKI NITAKUWA NA POST HABARI 3 AU MBILI NA HILI NI OMBI AMBALO NIMELIPOKEA KUTOKA KWA WADAU WA MUZIKI WAKITAKA NISIWASAHAU JAPO KWA SASA HAWAIPATI BAMBATAA  BASI WALAU NIWE NAWADONDOSHEA NINI KIMEJIRI KATIKA ULIMWENGU WA MUZIKI HAPA AFRIKA.
ASANTE KWA KUCHUKUA WASAA WAKO KUSOMA NA KUNIELEWA UENDELEE KUWA PAMOJA.