Tunapatikana Sinza kwa Remmy

Tunapatikana Sinza kwa Remmy

Monday, December 19, 2011

wachaga umefika msimu wa kwenda kwetuu


haya kile kipindi ambacho wachaga wengi tuna kipenda ndio hiki na mie sikonyuma naenda kutambika ha ha ha ha ha ha haya wadau ntawanimiss kwa sikuchache lakini nawatakia sikukuu njema ya cristimass na mwaka mpya hakuna kitakacho haribika nikiwa Marangu home sweet home .


nitakudonoshea habari zote nini kinafanyika kuanzia tunapokuwa huko mpaka tunaporejea so tegemea mengi kutoka kwa sophia kessy
nawapenda sana ila tuko pamoja naamini hilo.
daraja ulionalo ndio la mto wenyewe. Njia ya kulia ndio inayoenda Marangu gate (KINAPA) - huko inapoelekea hiyo pickup.