Tunapatikana Sinza kwa Remmy

Tunapatikana Sinza kwa Remmy

Tuesday, February 21, 2012

WAGOMBANAO NDIO WAPATANAO UNAMASWALI????!!!! HERI YA WAPATNISHI MAANA HAO WATAITWA WANA WA MUNGU



Hatimaye   Ruge mutahaba na mh Joseph mbilinyi(sugu) wamaliza tofauti zao  baada ya kufanyika kwa vikao mbali mbali chini ya waziri wa habari ,chimbi na mbunge Tundu lisu

HERI YA WAPATNISHI MAANA HAO WATAITWA WANA WA MUNGU



HAYA HABARI NDIO HIYO WENYE MIDOMOJUU KIMYAAAAAAAAAAAA PICHA KWA HISANI YA ANJELA MSANGI.